ยินดีต้อนรับครับ! เข้าระบบ | สมัครสมาชิก

LOGIN.

^^ Welcome Everyone Baka!!!!

Soon

Soon

หากไม่มีบัญชี? สมัครสมาชิก |  เข้าสู่ระบบในรูปแบบเก่า?

ภาพหลวงตา คราวนี้เคลือนไหวได้ !!

ยินดีต้อนรับสู่เว็บบอร์ด BaKaWorld | สังคมเล็กๆสำหรับคนร๊ากกกกกการ์ตูน!

ยินดีต้อนรับครับ คุณต้อง สมัครสมาชิก ก่อนนะครับจึงจะได้ใช้งานได้เต็มที่ แต่หากเคยเป็นสมาชิกแล้ว เข้าระบบ ได้เลย...

ปิด

2012-12-1 14:50

นี้เป็นคลิปที่ผมไปเจอมาใน Youtube ถึงหัวกระทู้จะเขียนว่าภาพเคลือนไหวแต่มันไม่ได้ภาพเคลือนไหว(หลอกคนให้เข้ามาดู 55)

แต่เป็นเพียงภาพหลวงตา ไปดูกันเยย !!

กระทู้ร้อนแรงของฉัน

โอ้ววว ตาลาย {:9_393:}

งงเลย

เจ๋งอ่ะ เห็นแล้วนึกถึงรูปที่ชอบมีติดตามไม้บรรทัด ที่มันมันเอียงแล้วภาพเปลี่ยนเลย หลักการจะเหมือนไหมนี่

เจ๋งมากๆ
( ͡° ͜ʖ ͡°)( ͡° ͜ʖ ͡°)( ͡° ͜ʖ ͡°)( ͡° ͜ʖ ͡°)( ͡° ͜ʖ ͡°)( ͡° ͜ʖ ͡°)

อย่างเจ๋งอะ

อยากมีไว้เล่นจัง{:7_245:}

~BaKaWorld~EVENT!!! ปิด

Donate] ช่วยสนับสนุนเว็บไซต์ Help BaKa!!

ทางเว็บไซต์ของเราได้เปิดระบบ [Donate] ช่วยสนับสนุนเว็บไซต์ แล้วนะครับเงินบริจาคจ ...

แสดง